`๑' Nguyễn Du Skull No1 `๑'
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

7C Forever !!♥

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Bài Mới Nhất
Bài gửiNgười gửiThời gian
NdSchool Sat Jun 19, 2010 10:48 pm
I'm sorry-Gummy ft T.O.P Fri May 28, 2010 8:02 pm
tell me goodbye-Big Bang Fri May 28, 2010 7:58 pm
like big bang-big bang Tue May 04, 2010 7:11 pm
never let u go-Justin Bieber Thu Apr 22, 2010 7:44 pm
Top of the world-Big Bang Thu Apr 22, 2010 7:23 pm
halleujah-Big Bang Thu Apr 22, 2010 7:22 pm
nói xấu cái bạn THỎ NGỌC LỚp 7e Fri Apr 16, 2010 7:47 pm
Run Devil Run -SNSD Thu Apr 08, 2010 7:08 pm
Stuck In The Moment-Justin bieber Thu Apr 01, 2010 7:38 pm
Somebody To Love-justin bieber Thu Apr 01, 2010 7:36 pm
Apple Is A-T-ara Wed Mar 24, 2010 10:15 pm

Share | 

nói xấu cái bạn THỎ NGỌC LỚp 7e

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
nói xấu cái bạn THỎ NGỌC LỚp 7e Icon_minitimeSun Feb 07, 2010 1:14 pm

zim_xik_pzo_lonely_18

Member

zim_xik_pzo_lonely_18

Member

Mức độ nổi tiếng : 0
Ngày Sinh : 01/08/1997

Bài gửiTiêu đề: nói xấu cái bạn THỎ NGỌC LỚp 7e

xin chào tất cả các bạn trẻ của trg` THCS nguyễn du xinh đẹp, mình là bành thị zim, mình đến từ mảnh đất hà nội màu mỡ, mình mang số báo danh 01, các bạn hãy ủng hộ cko mình nhiều nha :"> Cười lăn

mình làm entry này để gửi đến 1 con phò đái ra máu kinh, 1 con cave rẻ tiền l` hôi dơ bẩn ^^. mình đã đ' thích chạm vào nó r` mà nó cứ p? dứ l` lên trêu tức, lườm đểu mình ý nhờ @@. bố m lại lấy cái ô chọc cko thâm l` con mẹ m thì ngồi đấy mà xoa nhé nói xấu cái bạn THỎ NGỌC LỚp 7e Icon_smile)

ts mình mới chỉ xuống lớp nó hỏi vài câu đã mách mẹ r` Cười lăn. hèn hạ vl :-j. đ' p? làm ntn đâu con lồn trâu đến tháng đẻ ạ dơ taynói xấu cái bạn THỎ NGỌC LỚp 7e Icon_smile). giỏi thì t vz m làm màn sô lô sé áo sé quần cko các bạn chẻ nguyễn du cùng thưởng thức đi xem nào nói xấu cái bạn THỎ NGỌC LỚp 7e Icon_smile). đã xấu kết cấu còn dị tật, đáng khinh vãi l` dơ tay. đm con vú lẩy, l` to, đít = cái lồng bàn kia nói xấu cái bạn THỎ NGỌC LỚp 7e Icon_smile), cái loại m thì ra hồ ha le mà vẫy mấy thằng ăn mày nó địt cko toe toét ra ý nói xấu cái bạn THỎ NGỌC LỚp 7e Icon_smile). quỳ xuống mà cầu xin nó tụt qần ra cko mà bú, mà liếm cái đầu b` giang mai ghẻ lở của chúng nó nhé con gái mại dâm hạ giá ạ Cười lăn. next đi con chó dơ tay

đm con điếm, con phò, con phạch, con lol` chùa, con cave rẻ tiền, vểnh cái tai chó của m lên mà nghe đây: BỚ MỜ KHỜ dơ taydơ tayCười lăn. rẻ giách mà còn tỏ ra nguy hiểm dơ tay. đm k thể tin được. bướn đi cko nước nó trong dơ tay. nhìn cái mặt m bố m ngứa đít vl, mắt thì lúc l` nào cũng trợn ngược lên như ngóng cu zai ý dơ tay. đm dâm tặc, rúc con mẹ nó đầu vào bể cứt đi nhá, FUCK ZIU dơ taydơ tayCười lăn

nốt câu cuối thôi này: chuẩn bị ngửa l` ra để mình cạo lông l` sát chanh cko nhé, bạn yêu ^o^, chịu khó sót 1 xẹo để dễ hành nghề bạn nhỉ Cười lăn. hehe!

địt cả thượng cụ ngũ đại mấy con phò rách thối l` ^^, lỗ l` ngoác ra bằng cái rổ chỉ giỏi đi cắn l` ng` hiền lành là t đây nè ^^. bố m khuyên thật lòng nhé, bẩn bựa, hèn hạ và vô duyên ýt thôi kẻo sẽ có ngày ăn cả 1 cục cứt vào mồm nói xấu cái bạn THỎ NGỌC LỚp 7e Icon_smile Cười lăn

THIỆN TAI nói xấu cái bạn THỎ NGỌC LỚp 7e Icon_smile Cười lăn

cái ô tô 5 tấn nó phang lồn con mẹ m ^^!

hàn nghìn cái máy bay B52 nó sục sạo tử cung con mẹ m ^o^

toác l` chưa, đi khâu đi Cười lăn

mẹ m thật đáng thương khi đẻ ra 1 con thối l` như m đó. ôi thương kol mẹ m ghê :-j. Cống rãnh mà đòi sóng sánh với đại dương, ngõ ngách mà đòi lách cách với mặt đường, đm con phò đ' biết thân biết phận :-j. m lại thích là 1 cục cứt nổi trên hồ trúc bạch p? hem ;nói xấu cái bạn THỎ NGỌC LỚp 7e Icon_wink :-j.

2 mẹ con chúng m giống y như nhau ý ^^!. ừ thì đm t sợ mẹ m vãi cả lol` nở hoa nói xấu cái bạn THỎ NGỌC LỚp 7e Icon_smile), mẹ m đố t đánh đc m đấy @@. thôi t k dám :-j, m có mẹ m bảo kê r` mà, t dây vào lại đi tù bỏ mẹ :-j. đm mặt kol mẹ m cũng giống y như m vậy: bộ mặt của 1 con chó béc giê ^^. nhìn thấy 2 mẹ con chúng m thấy hp vl, đái ra máu kinh luôn nói xấu cái bạn THỎ NGỌC LỚp 7e Icon_smile). bộ óc trồng hoa của chúng m đã đc tu luyện vz thành phân phân và cứt cùng vs supper phốt phát và hóa chất lâm thao nên thật bẩn bựa và có n~ cái thái độ hãm loz` Cười lăn.

đm, thật là đáng thương 1 đời gái hà nội 2 :-j. thật k sai khi nói m là 1 con ng` của thế kỷ 21 ^_^, độ bựa của m đã dâng cao đến tận trời xanh @-). vẻ đẹp của m đã làm bao chàng chai ngấy ngất và ỉa chảy liên tục Cười lăn. ối giời ơi họt gớn Cười lăn. ts đáng yêu vãi cả l` nở hoa ^>^

đm con lồnnnnnnnnnnn hôiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii nói xấu cái bạn THỎ NGỌC LỚp 7e Icon_smile))))))))

đm con lồnnnnnnnnnnnnnnn công cộnggggggggggggggggg nói xấu cái bạn THỎ NGỌC LỚp 7e Icon_smile)

bố địt vào cái mồm lol` của m đó nha nói xấu cái bạn THỎ NGỌC LỚp 7e Icon_smile)))))))))))))))

ngửa l` ra cko zai nó địt vào bướm ý nói xấu cái bạn THỎ NGỌC LỚp 7e Icon_smile)))))))))))))

xong r` nó toác toàng toạc ra nói xấu cái bạn THỎ NGỌC LỚp 7e Icon_smile)))))))))))))))))))))))))

hahahaahahahaaahahahahahahahah nói xấu cái bạn THỎ NGỌC LỚp 7e Icon_smile)))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))Cười lăn))))))))))))))))))))))))))))

nốt câu cuối thôi này: chuẩn bị ngửa l` ra để mình cạo lông l` sát chanh cko nhé, bạn yêu ^o^, chịu khó sót 1 xẹo để dễ hành nghề bạn nhỉ Cười lăn. hehe!

địt cả thượng cụ ngũ đại mấy con phò rách thối l` ^^, lỗ l` ngoác ra bằng cái rổ chỉ giỏi đi cắn l` ng` hiền lành là t đây nè ^^. bố m khuyên thật lòng nhé, bẩn bựa, hèn hạ và vô duyên ýt thôi kẻo sẽ có ngày ăn cả 1 cục cứt vào mồm nói xấu cái bạn THỎ NGỌC LỚp 7e Icon_smile Cười lăn

THIỆN TAI nói xấu cái bạn THỎ NGỌC LỚp 7e Icon_smile Cười lăn

nói xấu cái bạn THỎ NGỌC LỚp 7e Icon_minitimeSun Feb 07, 2010 3:41 pm

nkjml0uis.ko0l.9x

Cảnh sát cơ động

nkjml0uis.ko0l.9x

Cảnh sát cơ động

http://vn.myblog.yahoo.com/nhim_kute_no1
Mức độ nổi tiếng : 2
Ngày Sinh : 16/02/1997

Bài gửiTiêu đề: DKM con THỎ NGỌC 7E

chửi hay vãi lúa ( em yêu anh zjm nhất ) [b] cười mỉm cười mỉm cười mỉm

nói xấu cái bạn THỎ NGỌC LỚp 7e Icon_minitimeTue Feb 09, 2010 8:24 am

Khách viếng thăm

BeN*10

Bài gửiTiêu đề: Re: nói xấu cái bạn THỎ NGỌC LỚp 7e

Co^ng nkan ong su lop mjk` ckuj? hay gke^, em ham mo wa' troi` lun

nói xấu cái bạn THỎ NGỌC LỚp 7e Icon_minitimeTue Feb 09, 2010 10:00 pm

nkjml0uis.ko0l.9x

Cảnh sát cơ động

nkjml0uis.ko0l.9x

Cảnh sát cơ động

http://vn.myblog.yahoo.com/nhim_kute_no1
Mức độ nổi tiếng : 2
Ngày Sinh : 16/02/1997

Bài gửiTiêu đề: Hihi

Bac Zjm la than` tuong. cua? em doa' eo oi yeu bac y lam co* !! cười mỉm cười mỉm

nói xấu cái bạn THỎ NGỌC LỚp 7e Icon_minitimeFri Apr 16, 2010 7:47 pm

Member

rua_pro

Member

Mức độ nổi tiếng : 0

ui a y* cụa e ckửi hay vkl` monkey

nói xấu cái bạn THỎ NGỌC LỚp 7e Icon_minitime

Sponsored content

nói xấu cái bạn THỎ NGỌC LỚp 7e

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang